Chào mừng bạn đến với ngôi nhà " Sân Khấu Cải Lương". BQT Hy vọng diễn đàn sẽ giúp các bạn có thêm nhiều bạn mới cùng nhau học hỏi cũng như trao đổi, giao lưu và kết bạn... Vì vậy Xin vui lòng mất một giây để Click vào đây để đăng ký và trong một vài bước đơn giản, bạn sẽ có thể tận hưởng tất cả các tính năng của diễn đàn chúng tôi
mến chào...
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà " Sân Khấu Cải Lương". BQT Hy vọng diễn đàn sẽ giúp các bạn có thêm nhiều bạn mới cùng nhau học hỏi cũng như trao đổi, giao lưu và kết bạn... Vì vậy Xin vui lòng mất một giây để Click vào đây để đăng ký và trong một vài bước đơn giản, bạn sẽ có thể tận hưởng tất cả các tính năng của diễn đàn chúng tôi
mến chào...
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Hoàn cảnh ra đời của trang web

Go down 
Tác giảThông điệp
danong_langman
Admin
Admin
danong_langman

Hoàn cảnh ra đời của trang web Empty
Bài gửiTiêu đề: Hoàn cảnh ra đời của trang web   Hoàn cảnh ra đời của trang web I_icon_minitimeWed Oct 16, 2013 6:00 pm

Chào các bạn! Các bạn đang tuy cập vào website sankhaucailuong.forumvi.com.
Trang web này do danong_langman ý tưởng ra và nhờ người em thiết lập trên mạng.
Mục đích ra đời của trang web này chủ yếu là để giao lưu với tất cả mọi người, trò chuyện để gắn kết tình cảm bạn bè, anh em yêu mến!
Do có niềm đam mê là cải lương nên danong_langman lấy tên website là sankhaucailuong. Hằng ngày Mạn sẽ tìm và sưu tầm, tổng hợp các tin tức liên quan đến sân khấu nói chung, đến cải lương nói riêng và những hoạt động của các nghệ sĩ trong lĩnh vực văn hóa nghệ thuật. Ngoài ra trang web cũng có mục Xung quanh cuộc sống, tập hợp những câu chuyện, bài viết về các đề tài xã hội, vui buồn đời sống.
Các bạn đến đây, dừng chân cùng Mạn truyện trò, giao lưu, đọc và sưu tầm bổ sung các bài viết, tư liệu, hình ảnh.... để trang web ngày càng phát triển, phong phú!
Có gì thiếu sót, các bạn đóng góp ý kiến để cùng nhau tiến bộ!
Chân thành cám ơn....

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Gia tộc của NSND Thanh Tòng hân hoan họp mặt
» Đặc sản Sóc Trăng hút hồn lữ khách
» Những mối tình của nhạc sĩ "Giọt lệ đài trang"
» Chị TRAN PHUONG TRANG xinh xinh